Babala sa Panganib: Ang iyong kapital ay nasa panganib. Pinangangasiwaan ng FSC ang Exinity Limited.
Babala sa Panganib: Ang iyong kapital ay nasa panganib. Pinangangasiwaan ng FSC ang Exinity Limited.

Silver vs. US Dollar

Mga espesipikasyon ng kontrata

Mga ParametroAlpari StandardAlpari MicroAlpari ECNAlpari ECN MT5
Mga Minimum na Spread3.34.63.63.6
Mga Karaniwang Spread3.34.62.33.6
Contract Size per Lot50005050005000
Minimum Lot Size0.010.010.010.01
Minimum na Pagdagdag sa Presyo0.0010.0010.0010.001
Minimum na Pagdagdag sa Laki ng Kontrata0.010.010.010.01
Halaga ng Pip bawat 0.01 lote0.50.0050.50.5
1 pip value (pips)0.010.010.010.01
Margin0.20.20.20.2
Hedged Margin50505050
Mag-swap nang Short0.90.90.90.9
Mag-wwap nang Long-1-1-1-1
Pambukas01:05:0001:05:0001:05:0001:05:00
Pansara23:55:0023:55:0023:55:0023:55:00
Pahinga sa Pagte-trade23:55:00 - 01:05:0023:55:00 - 01:05:0023:55:00 - 01:05:0023:55:00 - 01:05:00
Status ng OrderGTCGTCGTCGTC
Grupo ng MarginSpot MetalsSpot MetalsSpot MetalsSpot Metals
Swap Free (Pang-araw-araw na Bayad), USD bawat lote-6-6-6-6
Palugit ng mga araw na Swap Free7777