Babala sa Panganib: Ang iyong kapital ay nasa panganib. Pinangangasiwaan ng FSC ang Exinity Limited.
Babala sa Panganib: Ang iyong kapital ay nasa panganib. Pinangangasiwaan ng FSC ang Exinity Limited.

US Dollar/Japanese Yen

Mga espesipikasyon ng kontrata

Mga ParametroAlpari StandardAlpari MicroAlpari ECNAlpari ECN MT5
Mga Minimum na Spread0.91.60.20.2
Mga Karaniwang Spread1.320.20.2
Contract Size per Lot1000001000100000100000
Minimum Lot Size0.010.010.010.01
Minimum na Pagdagdag sa Presyo0.0010.0010.0010.001
Minimum na Pagdagdag sa Laki ng Kontrata0.010.010.010.01
Halaga ng Pip bawat 0.01 lote100.11010
1 pip value (pips)0.010.010.010.01
Hedged Margin50505050
Mag-swap nang Short-0.50-0.50-0.50-0.5
Mag-wwap nang Long-0.11-0.11-0.11-0.11
Pambukas00:05:0000:05:0000:05:0000:05:00
Pansara23:55:0023:55:0023:55:0023:55:00
Status ng OrderGTCGTCGTCGTC
Grupo ng MarginFX MajorsFX MajorsFX MajorsFX Majors
Swap Free (Pang-araw-araw na Bayad), USD bawat lote-7.65-7.65-7.65-7.65
Palugit ng mga araw na Swap Free7777