Babala sa Panganib: Ang iyong kapital ay nasa panganib. Pinangangasiwaan ng FSC ang Exinity Limited.
Babala sa Panganib: Ang iyong kapital ay nasa panganib. Pinangangasiwaan ng FSC ang Exinity Limited.

US Dollar vs. Chinese Renminbi

Mga espesipikasyon ng kontrata

Mga ParametroAlpari StandardAlpari ECNAlpari ECN MT5
Mga Minimum na Spread131.51.5
Mga Karaniwang Spread15.34.14.1
Contract Size per Lot100000100000100000
Minimum Lot Size0.010.010.01
Minimum na Pagdagdag sa Presyo0.000010.000010.00001
Minimum na Pagdagdag sa Laki ng Kontrata0.010.010.01
Halaga ng Pip bawat 0.01 lote, CNH0.10.10.1
1 pip value (pips)0.00010.00010.0001
Hedged Margin100010001000
Mag-swap nang Short-1.99-1.99-1.99
Mag-wwap nang Long-3.96-3.96-3.96
Pambukas04:00:0004:00:0004:00:00
Pansara23:55:0023:55:0023:55:00
Status ng OrderGTCGTCGTC
Grupo ng MarginFX ExoticsFX ExoticsFX Exotics