Babala sa Panganib: Ang iyong kapital ay nasa panganib. Pinangangasiwaan ng FSC ang Exinity Limited.
Babala sa Panganib: Ang iyong kapital ay nasa panganib. Pinangangasiwaan ng FSC ang Exinity Limited.

Euro/Danish Krone

Mga espesipikasyon ng kontrata

Mga ParametroAlpari StandardAlpari ECNAlpari ECN MT5
Mga Minimum na Spread13.61.81.8
Mga Karaniwang Spread10.15.55.5
Contract Size per Lot100000100000100000
Minimum Lot Size0.010.010.01
Minimum na Pagdagdag sa Presyo0.000010.000010.00001
Minimum na Pagdagdag sa Laki ng Kontrata0.010.010.01
Halaga ng Pip bawat 0.01 lote0.10.10.1
1 pip value (pips)0.00010.00010.0001
Hedged Margin50100100
Mag-swap nang Short-7.67-7.67-7.67
Mag-wwap nang Long-1.71-1.71-1.71
Pambukas00:05:0000:05:0000:05:00
Pansara23:55:0023:55:0023:55:00
Status ng OrderGTCGTCGTC
Grupo ng MarginFX MinorsFX MinorsFX Minors
Swap Free (Pang-araw-araw na Bayad), USD bawat lote-4.67-4.67-4.67
Palugit ng mga araw na Swap Free777